[™ Forum Greensea ™][™ Teen Phan Rang ™]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

happy birthday to u, my best friend

Go down

happy birthday to u, my best friend Empty happy birthday to u, my best friend

Bài gửi by [p3thu] 25/1/2008, 3:38 am

chỉ ngày hum nay tớ moi hỉu:

+ Tớ ko iu cậu nhìu như tớ nói
+ Tớ ko chung tình nhìu như tớ nghĩ
+ Tớ đê tiện hơn cả mình nghĩ
+ Tớ xấu xa hơn cả cậu tưởng tượng

Nhưng..chỉ ngày hum nay tớ mới hỉu

+ Tớ thật sự nhớ cậu
+ tớ ko bỏ đc cậu, ko quên đc cậu
+ TỚ đê tiện là vì cậu, vì cậu mà quên danh dự
+ Tớ cố gắng dù mọi người nói gì, cũng muh chứng minh cho cậu thấy tớ iu cậu thế nào..

pùn...pùn...đau
đến mãi tận hôm nay, tớ mới nhận ra đc những điều này.

TỚ KO IU CẬU...chỉ là tớ thix NGẮM cậu

xưa:

+ thix ngắm cậu cười, và nhớ cái nụ cười đó.làm tớ ngộ nhận là tớ iu cậu.

+ hay nghe lời cậu, cậu bảo gì tớ cũng làm mà ko chút suy nghĩ, dù thiệt hại cho mình.

Nay:

+ vẫn thix ngắm cậu, nhưng chỉ là ngắm nghiêng, và tớ ko iu cậu.

+ Ko nghe lời cậu 1 cách mù quáng nữa..ko điên như thế

+ Vẫn hay nhớ nhung tới cậu, nhưng mang hình ảnh là cậu ngày xưa để nhớ

+ Vẫn thiết tha nắm tay cậu đi tung tăng, như bao đứa khác...nhưng ko muh

Vì thế....tớ sorry, vì tớ ko iu cậu...đơn giản chỉ muh loanh quanh và vui khi thấy cậu, vì lúc đó tớ bik là tớ đc ngắm cậu

ko muh tỉnh

1 giấc mơ, lần đầu tiên có giấc mơ làm cho mình ko muh tỉnh dậy..chỉ muh mơ hoài giấc mơ đó, thật vui, thật ấm áp, thật hạnh phúc..cả lúc ngủ mình kòn kảm nhận đc như thế...giấc mơ đẹp nhất trong đời mình.

Nắm tay chạy, cái nắm tay đó mình ko nhớ rõ là của ai (cái nì em xạo, em thấy rõ) bik rằng, cái nắm tay đó làm mình ko muh tỉnh, ấm áp và làm cho mình vui, rất vui nữa là đằng khác.

Ước gì giấc mơ đó thành sự thật maj~ maj~!!!
15 tiếng rưỡi, ngủ ròng rã....nhưng miệng vẫn ngáp, vẫn ko muh tỉnh...vẫn ước chi đừng tỉnh, ko tỉnh thì hem phải suy nghĩ, hem lo lắng, hem chán, hem gì cả...pùn pã..vật vã với cái cuộc sống thiếu màu sắc, chỉ có đen và trắng, chỉ có ác và thiện, chỉ có nước mắt chứ hem có nụ cười...

Giấc mơ đơn thuần cũng chỉ là giấc mơ, quá khứ đơn giản cũng là 1 sự việc đã trôi wa....muh thay đổi cũng hem đc rì, đau khổ ư..too late..bùn bã ư..too late...ân hận ư...too late...cái gì đã wa thì hãy để nó wa đi...có tiếc nuối cũng hem đc rì đâu, chỉ làm khổ bản thân thêm thôy...

1 tuần, bik mình iu nhất ngày nào hok...iu nhất là ngày chủ nhật...chủ nhật, đc talk zới người í, chủ nhật có chương trình tv3 trên đài tvb8...chủ nhật là tất cả...chỉ có phải đi học lý là phê thôi....hơiz (& cunG~ koa' the^? ngay` chu? nha^T. la` ngay` kho^? cua? tuj nhu*t' a'! )

cuộc tình đầu như là chiêm bao..cố quên nhau nhưng hok đc..

Tiếc nuối chi hem đc...dù mưa gió kó kéo ngập tràn nỗi nhớ, nhưng hok là hok

đời như là chiếc lá rụng rơi vào cuối thu...cố quên nhau nhưng bỗng nhiên lòng đau

có cố gắng cũng hok thay đổi đc gì âu...câu này thôy:"TỚ BIK IU THIỆT GÒI CẬU À"

sợ lắm cậu có bik nỗi kô đơn dâng ngập tràn...

ta wen nhau có đc bao lâu..từng hạt mưa tuyết rơi lòng buốt giá...tớ ngồi đây...vẫn ngồi đây
Rolling Eyes
[p3thu]
[p3thu]
thành viên

http://360.yahoo.com/iloveyou_yesterday14