[™ Forum Greensea ™][™ Teen Phan Rang ™]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ÑíÜ äÑh çhŸ¶« đŸ

2 posters

Go down

ÑíÜ äÑh çhŸ¶« đŸ Empty ÑíÜ äÑh çhŸ¶« đŸ

Bài gửi by zennhoz 8/3/2008, 1:22 am

...Níu ank chyk đy...Em sẽ chẳng sao cả...Em chẳng mất đy thứ gì zì ank đâu cóa phải là của riêng mình em đâu...Nhìn thếy 1 thứ của người khác mất đy zì seo em lại phải đau bùn...ank nhỷ??? ...Níu ank chyk đy...Nghĩa là ank hẽm pao giờ cóa thể xuất hiện trên cuộc đời này nữa...Em sẽ hẽm còn nuôi hy zọng zà ước mơ zìa 1 tương lai mãi mãi hẽm pao giờ đến nơi em được sánh bước bên cạnh ank... ...Níu ank chyk đy...thỳ " người ík " sẽ rất đau đớn zà tuyệt zọng..." Người ík " sẽ phải hối hận rất nhìu zì đã cướp ank từ đôi tay của em...Níu hẽm làm như vậy thì người chịu đau đớn lúc đó đâu phải là " người ík "...Mừk chính là em... ... Níu ank chyk đy...Em sẽ hẽm phải khóc trước mặt cả lớp..từng giọt nước mắt như zỡ oà,lẫn trong nước mưa...khy pjk được rằng "người ík" được nhận 1 món wà...Ơn trời đã khóc cùng em... ...Níu ank chyk đy...Em còn giữ lại được những kỉ niệm đẹp ngọt ngào đầy hạnh phúc khy ank còn ở bên em...Em sợ 1 ngày nèo đóa ank sẽ nói rằng em phải quên hjk mọi điều đóa đy...Zì tất cả chỷ là quá khứ mừk hoy... ...Níu ank chyk đy...Em còn cóa thể mỉm cười 1 mình khy vu vơ nghĩ suy đến anh...Níu hẽm làm thía nước mắt em sẽ lại tuôn rơi zì chợt nhớ ra rằng anh đã nói xin em đừng jêu mến anh nữa zì mãi mãi trong trái ♥ anh chỉ là hình bóng của " người ík " mừk hoy... ...Níu ank chyk đy...Sẽ hẽm cóa ai ngờ được rằng em cũng pjk [jêu sương] 1 người nhìu đến như thía... ...

Thía thỳ...Ank!!!!!!...Ank chyk đy........

...Ank chyk đy...Em sẽ hẽm pùn pã đau khổ...Em sẽ hẽm củm thếy tuyệt zọng khy nghĩ đến tương lai...Em sẽ hẽm củm thếy trống zắng khy bỗng mất đy hình bóng wen thuộc của ank...Ánk mắt em sẽ hẽm còn mãi âm thầm lặng lẽ ngóng trông theo mỗi bước chân của ank...Nước mắt em sẽ hẽm còn tuôn rơi zì anh nữa... .....Em sẽ sống thịt tốt...Nhưng là [sống] ở nơi đó cùng zí ank ....
zennhoz
zennhoz
Nghiệp Đoàn Blog

ÑíÜ äÑh çhŸ¶« đŸ Empty Re: ÑíÜ äÑh çhŸ¶« đŸ

Bài gửi by Admin 4/4/2008, 11:19 pm

hizz...ne^u' anh chjk dj..thj 4rum se~ ko to^n` tai Very Happy
Admin
Admin
Admin

http://teenphanrang.good.to