[™ Forum Greensea ™][™ Teen Phan Rang ™]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥

2 posters

Go down

♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥ Empty ♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥

Bài gửi by LiSa 13/2/2008, 5:32 am

♥♥♥..........Mùa Valentines lại về...... ♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥ Cry

♥ Chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương ............

♥ Chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy 1 bờ vai chia sẻ......

♥ Chúc cho ai đó sẽ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách......

♥ Chúc cho ngày lễ valentines tràn đầy hạnh phúc,.............ko chỉ là nụ cười mà đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc.....

♥Ko có tình yêu nào vĩnh cửu,chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu.......♥Chúc cho những ai đã yêu,đang yêu và sắp sửa yêu sẽ mãi mãi được hạnh phúc...................
♥♥♥.............Những điều trái tim chưa dám nói :♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥ Gif_sentence_3
Ấy biết không ???....
...Không biết bao lần tớ nhìn lên bầu trời đầy sao kia để ước nguyện..
Tớ ước rằng chúng ta sẽ luôn mãi ở bên nhau....
Tớ ước rằng tớ sẽ mãi là người lau những giọt nước mắt lăn trên má của ấy, sẽ luôn là người để ấy chia sẻ niềm vui, nỗi buồn....
Và ấy ơi, điều ước quan trọng nhất là gì ấy có biết?
"Tớ ước ấy là người hạnh phúc nhất thế gian, để tớ được là người hạnh phúc thứ hai sau ấy"

Ấy ơi...!

S. Valentine images

Giá như những lúc ngồi cùng ấy thời gian cứ kéo dài mãi..
Giá như tớ có thể bước vào tâm hồn ấy...
Giá như tớ có thể ghi nhỡ rõ ràng hình ảnh của ấy trong tâm trí...
Giá như tớ có thể mơ về ấy hằng đêm....
Giá như tớ biết ấy nghĩ gì về tớ...
và giá như..... có ấy ở đây !

Giá như ấy là con mắt phải còn tớ là con mắt trái thì mình sẽ mãi ở bên, chẳng có con mắt thứ ba nào cả.
Giá như thế gian này là một buổi hoàng hôn, ấy là mặt trời còn tớ là biển rộng.....
Giá như chúng ta hiểu nhiều hơn cả những gì chúng ta biết, rằng mọi con sông đều đổ ra biển nhưng không phải sông nào cũng sâu, cạn như nhau.
♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥ %21_%2819%29%7E0
Và ấy ơi...
Giá như tớ có thể biến mọi cảm xúc thành lời, giá tớ có thể gửi những lời yêu thương vào gió...
Giá như tớ chẳng bao giờ phải ngần ngại mỗi khi nhìn sâu vào đôi mắt của ấy, không phải đắn đo điều gì đó vô tình....
Giá như tớ hiểu được những điều giản đơn sau tiếng thở dài, sau ánh mắt nụ cười, sau cái nhìn xa xôi, và sau những nét trầm tư trên gương mặt ấy....

Và mỗi khi nghĩ về tớ.....
Tớ mong ấy đừng bao giờ nghĩ rằng những thi sĩ biết làm thơ....bởi vì thế mà họ mơ rất giỏi...
Tớ mong ấy đừng bao giờ nghĩ rằng những nhà văn biết viết truyện.... bởi vì thế mà họ bịa rất tài....
Tớ có thể là thi sĩ, là nhà văn hay là nhà viết kịch, tớ có thể tô màu lên những điều nhợt nhạt của cuộc sống,nhưng dường như trái tim tớ lại là điều mà chẳng bao giờ tớ có thể viết hết thành lời...
Đơn giản vậy thôi....

......
♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥ %21_%2816%29%7E0
Và giá như có một sự đọc ngược lại để đừng bao giờ có dấu "chấm" sau tất cả những điều được viết ra từ nỗi niềm vô hạn.

♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥ E63bcopy
LiSa
LiSa
BAN QUẢN TRỊ

♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥ Empty Re: ♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥

Bài gửi by Admin 24/3/2008, 9:53 pm

sunny smile
Admin
Admin
Admin

http://teenphanrang.good.to

♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥ Empty Re: ♥♥♥.......Mùa Valentines lại về..........♥♥♥

Bài gửi by LiSa 26/3/2008, 7:51 pm

afro zo^ ngo' caj' uj` hem +)E^? laj lo*j` nha(n' gj` hjt' a' pak admjn....
LiSa
LiSa
BAN QUẢN TRỊ

Bài gửi by Admin 29/3/2008, 12:02 am

do hum do' admin dau bung..nen di tolet... Very Happy hem de~ lai cm dc....jo` de~ ne`...kekeke...Lisa la thanh vien tich cuc nhen!!!
Anh chu co bo^` Li sa lam bx anh nhen!!
Admin
Admin
Admin

Bài gửi by LiSa 2/4/2008, 8:28 pm

o*.........hj'hj'...pak admjn noaj' lam` em...em.... Embarassed caj' dong `kju em tjch' cu*c. thj` em xjn nha^n coan` dong` duoj' thj`.....pak' cu*" dua` em al`m tuong bo*?.^___________^ lol!
LiSa
LiSa
BAN QUẢN TRỊ

Bài gửi by Admin 4/4/2008, 11:15 pm

ki' do' la that a'...hem dua dau na`z Very Happy
Admin
Admin
Admin

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content